40 mataki na fiberglass tsawo tsani FGEH40

FGEH40 ƙwararren tsani ne mai ƙwanƙwasawa tare da ƙimar nauyin nau'in IA, wanda ke nufin yana da damar ɗaukar nauyin fam 300. Yana da duka matakai 40, faɗin faɗin tushe na 470mm, tsawo tsawo na 11400mm, da nauyin 40kg.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

extension ladders

Kwatancin:

FGEH40 ƙwararren tsani ne mai ƙwanƙwasawa tare da ƙimar nauyin nau'in IA, wanda ke nufin yana da damar ɗaukar nauyin fam 300. Yana da duka matakai 40, faɗin faɗin tushe na 470mm, tsawo tsawo na 11400mm, da nauyin 40kg. Haɗin keɓaɓɓen haɗi uku-zuwa-dogo yana nufin cewa yana da aikin da ya sabawa murƙushewa. Rungungiyoyin D suna da juriya don zamewa kuma ana haɗe da titunan gefen. Za'a iya amfani da ƙafa biyu-ƙafa akan saman mai wahala ko ratsawa kuma za'a iya juyawa cikin sauƙi. Sassan sassan da sassan tashi suna iya rarrabewa cikin sauƙi don amfani da ɓangaren tushe azaman tsani ɗaya. Cketsananan takalmin gyaran dogo da takalmin zamiya na taimakawa kare ƙasan dogo. An riga an huda layin dogo na ɓangaren hawa zuwa sama don sauƙaƙe shigarwar kayan haɗi akan shafin.

Fasali:

1. Takallan aminci swelll swivel takalma suna ba masu amfani saitin aminci da kwanciyar hankali.

safety shoe

2. Haɗin haɗin guda uku yana nufin aikin nuna-karkatarwa.

3. Kulle lafiya tare da tsarin makirci na sauri yana tabbatar da tsawan tsani.

safety lock

4. Slip-resistant 1-5 / 8 "D-rungs

5. Saki mai aiki tare da igiyar polypropylene, mai sauƙin ɗagawa.

nylon rope

6. Ana haɗa layukan gefen gefen tare da raƙuman ciki don haɗa layukan dogo sosai.

7. Kai tsaye zuwa layin dogo yana ba da inganci da karko.

run to rail connection

8. Tsarin fiberlass yana tabbatar da lafiyar lantarki.

Baya ga jerin FGEH, muna kuma samar da jerin FGE na tsani na telescopic. Babban bambanci tsakanin jerin biyu shine cewa nauyin da aka ƙaddara na jerin FGEH shine nau'in IA (wanda ke nufin yana da ƙarfin ɗaukar fan 300), yayin da nauyin nauyin FGE ya zama nau'in II (wanda yake nufin yana da kaya damar fan 225), Amma duk ana iya amfani dasu a kusa da wutar lantarki, sun dace sosai da dukkan aiki daga gine-ginen kasuwanci da na zama har zuwa gyaran kayan aiki.

Idan kuna sha'awar samfuranmu, tuntuɓi: 0086- (0) 532-88186388  info@abctoolsmfg.com, zamu amsa muku cikin awanni 24.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

    kayayyakin da suka dace