3 a cikin 1 wanda za'a iya canzawa na dandamali na allon wanda zai karkatar da babbar motar tare da ƙafafun pneumatic

HT7A-2N ita ce 3 a 1 mai canzawa hannun hannu na aluminum. Yawan girman 90 ° (H × W × D) shine 39 "× 20-1 / 2" × 54 ", Girman duka 45 ° (H × W × D) 38 ne" × 20-1 / 2 "× 60 ”Size girman girma (H × W × D) 52 ne” × 20-1 / 2 ”× 18”, kuma girman yatsan yatsan (W × D) 18 ”× 7-1 / 2” shine 600lbs., nauyin nauyin shine 34lbs.Wanda yake da haske sosai fiye da 2 cikin 1 mai canzawa motar alumini, kamar HT7A, HT7B.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

3 IN 1 CONVERTIBLE CART

Kwatancin:

HT7A-2N ita ce 3 a 1 mai canzawa hannun hannu na aluminum. Yawan girman 90 ° (H × W × D) shine 39 "× 20-1 / 2" × 54 ", Girman duka 45 ° (H × W × D) 38 ne" × 20-1 / 2 "× 60 ”Size girman girma (H × W × D) 52 ne” × 20-1 / 2 ”× 18”, kuma girman yatsan yatsan (W × D) 18 ”× 7-1 / 2” shine 600lbs., wanda nauyin sa yakai 34lbs.Wanda yake da haske sosai fiye da na mu 2 a cikin 1 wanda za'a iya canza shi a motar alumini, kamar HT7A, HT7B. Kodayake yana da ɗan nauyi mara nauyi kuma ƙarami a cikin girma, hakan baya shafar ikon ɗaukar kaya. Motar hannu ta aluminium sauƙaƙe tana hawa daga matsayin motar hannu zuwa matsayin keken mai amfani ko Matsayin Jirgin Ruwa da hannu ɗaya.

Shin har yanzu kuna cikin damuwa game da rashin dacewar ɗaukar kaya don ɗaukar manyan kaya? Extendedarin bututun da aka faɗa na HT7A-2N zai taimaka muku magance wannan matsalar daidai. Shin har yanzu kuna yin la'akari ko yakamata ku zaɓi trolley mai ɗaukar hannu biyu don magance matsalar ɗaukar kaya a lokuta daban-daban? Babu buƙatar tunani. Zaɓi HT7A-2N, wanda madaidaiciyar madaidaiciyar madafa zai taimaka muku magance wannan matsalar.

Fasali:

1. Yana da biyu 5 ”PP kayan duniya casters.

5 pp caster

2. 10 ”tayoyin taya masu pneumatic suna bada birgima mai santsi.

pneumatic-wheels

3. Ana iya daidaita makun daidai gwargwado ko a tsaye don biyan bukatun lokuta daban-daban.

handle

4. Bututu mai tsawo don kaya mafi girma.

longer folding tube

5. Bututun aluminum ya fi sauƙi kuma yana da aiki mafi kyau.

6. Amfani uku a kowace mota: manyan motocin hannu, keken mai amfani, Tilt Truck.

convertible aluminum TROLLEY

Amfani da wannan trolley yana da girma sosai, zaku iya amfani da shi ko'ina, zaku iya ɗaukarsa a cikin akwati, kyakkyawan ƙarfe na waje yana ba shi kwatancen rubutu sosai, ƙirar ƙira ta canza fasalin don yin trolley talakawa ayyukan wasu motoci.

Babban abin taya mai inganci wanda za'a iya canza shi zuwa nau'i uku. Ba kwa buƙatar ɗaya?


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana