Matakan Hawan Matakan CSA ANSI An Amince da Manufa Maɗaukaki Mataki na 5 Matakai Guda ɗaya na Fiberglass

PFGH105 shine 7 ft fiberglass dandamali tsani wanda ke da matakai 5, tsayin buɗewa shine 2020mm, tsayin rufewa shine 2180mm, yana auna 13.3kg, ƙimar ƙimar shine fam 300 (136kg), ƙimar kaya shine matakin IA. Babban dandalinsa yana da fadi kuma ba zamewa ba, yana samar da wurin aiki mai aminci da kwanciyar hankali ga ma'aikata.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

FRP dandamali tsani

Bayani:

PFGH105 wani tsani ne na fiberglass 7 ft wanda ke da matakai 5, tsayin buɗewa shine 2020mm, tsayin rufewa shine 2180mm, yana auna 13.3kg, ƙimar ƙima shine fam 300 (136kg), ƙimar kaya shine matakin IA. Babban dandalinsa yana da fadi kuma ba zamewa ba, yana samar da wurin aiki mai aminci da kwanciyar hankali ga ma'aikata. Ana amfani da rivets biyu da igiyoyi na diagonal don ƙarfafa tsani ta yadda matakan dandali zai iya cika ko wuce ƙa'idodin aminci da ANSI da CSA suka gindaya. Titin fiberglass ba ya aiki lokacin da yake kusa da wutar lantarki, don haka ana iya amfani da shi a kusa da wutar lantarki. Matakan dandali na fiberglass sun dace da ayyukan da ke buƙatar dogon lokaci don tsayawa a manyan wurare, kuma babban dandalin su ba zai sa mutane su gaji ba.

Siffofin:

1. Tsani mai ƙarfi na 300 lb. Matsayin ƙarfin ƙarfin ƙarfin matakin don iyakar yawan aiki

2. Babban dandali na tsaye mara rataya maras zamewa don tsayawa mai dadi

2

3. Dogon tsaro na tsaro yana ƙarfafa tsayuwar daka

4. Biyu riveted zamewa juriya matakai yi

5. Ƙarƙashin ƙafar ƙafar ƙafa don kariyar dogo

1

6. Ƙafafun roba mai jure wa zamewa yana ƙara kwanciyar hankali

7.Wannan shi ne tsani na fiberglass mai gefe guda wanda za'a iya amfani dashi a kusa da wutar lantarki

Menene bambanci tsakanin jerin PFGH10* da jerin FGHP10*S?

Gilashin mu na fiber podium matakan suna da jerin biyu, PFGH10* da FGHP10*S. Matsakaicin nauyin waɗannan jerin biyun duka nau'in IA ne, kuma ƙarfin ɗaukar nauyi shine 300lbs (136kg), kuma an ƙarfafa su duka tare da rivets biyu da tsarin braces diagonal. To shin waɗannan silsilolin biyu daidai suke? Tabbas ba haka bane. Idan ka lura da kyau, za ka ga cewa saman su ya bambanta.Akwai ramin kayan aiki a saman FGHP10*S, kuma ana iya sanya kayan aiki da yawa akansa. Kuna iya kammala aikin da kanku ba tare da taimakon wani ba don samun kayan aikin. PFGH10 * ba shi da ramin kayan aiki, don haka, lokacin da kuke buƙatar canza kayan aiki akai-akai yayin aikinku, yana da kyau a sami mataimaki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana